เหมาะสำหรับครอบครัว
- 330
นาทีคัสตาร์ดวานิลลาแช่แข็ง
ค่าใช้จ่าย $8.5, บันทึก $7.5
- 60
นาทีไอศกรีมมะพร้าว
ค่าใช้จ่าย $12, บันทึก $10
- 240
นาทีไอศกรีมพีชโฮมเมด
ค่าใช้จ่าย $12, บันทึก $15
- 180
นาทีเจลาโต้
ค่าใช้จ่าย $6, บันทึก $8
- 300
นาทีไอศกรีมราสเบอร์รี่
ค่าใช้จ่าย $8, บันทึก $12
- 55
นาทีไอศกรีมชีสเค้กบลูเบอร์รี่
ค่าใช้จ่าย $15, บันทึก $25
- 120
นาทีไอศกรีมกล้วยแช่แข็ง
ค่าใช้จ่าย $2.5, บันทึก $5
- 120
นาทีไอศกรีมวานิลลา
ค่าใช้จ่าย $5.5, บันทึก $10
- 15
นาทีไอศกรีมสตรอเบอร์รี่
ค่าใช้จ่าย $10, บันทึก $5
- 15
นาทีQuick and Easy Hush Puppies
ค่าใช้จ่าย $10, บันทึก $5
- 120
นาทีฮัมมูสตะวันออกกลางแท้ (ชุมมุส)
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $10
- 120
นาทีฮัมมูสฟักทองรสชาติเข้มข้น
ค่าใช้จ่าย $7.5, บันทึก $10
- 35
นาทีจีโนชี่ อัลลา โรมาน่า (จีโนชี่อบเซโมลิน่า)
ค่าใช้จ่าย $15.5, บันทึก $10
- 40
นาทีวาเรนิกี
ค่าใช้จ่าย $8, บันทึก $12
- 220
นาทีGrandma's Thanksgiving Noodles
ค่าใช้จ่าย $10, บันทึก $8
- 70
นาทีแป้งพาสต้าผักโขม
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $10
- 120
นาทีพาสต้าไข่พื้นฐาน
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $10
- 90
นาทีHomemade Saffron Pasta
ค่าใช้จ่าย $8, บันทึก $12
- 75
นาทีBeet and Goat Cheese Ravioli
ค่าใช้จ่าย $15, บันทึก $25
- 40
นาทีบดิเชอ ชูฟนูเดิล (เส้นมันฝรั่ง)
ค่าใช้จ่าย $5.5, บันทึก $10