เหมาะสำหรับเด็ก
- 10
นาทีไอศกรีมกล้วยแบบง่ายที่สุด
ค่าใช้จ่าย $2.5, บันทึก $6
- 5
นาทีEagle Nest
ค่าใช้จ่าย $1.5, บันทึก $4
- 30
นาทีของหวานโยเกิร์ตแอปเปิ้ลสไตล์ดัตช์
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $8
- 18
นาทีขนมปังร่วน (จากแป้งสำเร็จรูป Better Baking Mix)
ค่าใช้จ่าย $3, บันทึก $5
- 30
นาทีไข่ยัดไส้
ค่าใช้จ่าย $2.5, บันทึก $7
- 10
นาทีทาโก้อร่อย
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $8
- 90
นาทีเฟรนช์ฟรายด์อบแสนอร่อย
ค่าใช้จ่าย $3, บันทึก $10
- 75
นาทีแกงถั่วเลนทิลอร่อย
ค่าใช้จ่าย $10, บันทึก $15
- 60
นาทีพายแอปเปิ้ลแครนเบอร์รี่แบบชิ้นหนา
ค่าใช้จ่าย $6.5, บันทึก $10
- 120
นาทีเคอร์ติโด ซัลวาดอร์โญ (สลัดกะหล่ำปลี)
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $10
- 30
นาทีมันฝรั่งผัดกะหรี่
ค่าใช้จ่าย $4.5, บันทึก $8
- 8
นาทีจิ้มแตงกวาโยเกิร์ตและครีมชีส
ค่าใช้จ่าย $4.5, บันทึก $3
- 60
นาทีสลัดแตงกวากับมะเขือเทศ
ค่าใช้จ่าย $6.5, บันทึก $8
- 15
นาทีสลัดแตงกวา
ค่าใช้จ่าย $2.5, บันทึก $10
- 20
นาทีสลัดแตงกวาบลูเบอร์รี่
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $10
- 8
นาทีข้าวและถั่วสไตล์คิวบา
ค่าใช้จ่าย $8, บันทึก $5
- 50
นาทีข้าวกรอบผัดเต้าหู้และผัก
ค่าใช้จ่าย $8.5, บันทึก $4
- 70
นาทีพายฟักทองไร้แป้ง
ค่าใช้จ่าย $6.5, บันทึก $5
- 20
นาทีสลัดไก่กรอบ
ค่าใช้จ่าย $10, บันทึก $15
- 25
นาทีแพนเค้กปลาเวลลี่กรอบ
ค่าใช้จ่าย $12, บันทึก $8